Have a nice day !!!!!!
Have a nice day !!!!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

I was wrong !!! I need U !!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Download photoshop 9.0
Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người Emptyby Admin Sun Apr 25, 2010 6:33 pm

» Happy birthday you Khải _ Mr Boo ( ^ _ ^ ) !!!
Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người Emptyby thienthan Tue Apr 20, 2010 9:34 pm

» we hương của meou nè !!!
Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người Emptyby Admin Mon Apr 19, 2010 5:20 pm

» Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người
Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người Emptyby duc_coc7_cp_qn Wed Apr 14, 2010 9:02 pm

» Vì anh đánh mất
Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người Emptyby thuthu Wed Apr 14, 2010 8:28 pm

» "Culb Độ" - Phong cách, xu hướng 2010
Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người Emptyby meou Sat Apr 10, 2010 10:42 am

» Chơi ngông với hình xăm
Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người Emptyby meou Sat Apr 10, 2010 10:36 am

» Những kiểu tâm lý phụ nữ khiến đàn ông sợ
Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người Emptyby meou Sat Apr 10, 2010 10:25 am

» Giấu vào đôi mắt
Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người Emptyby meou Sat Apr 10, 2010 10:22 am

» Hai Bà Mẹ
Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người Emptyby meou Sat Apr 10, 2010 9:40 am

Windowns

Windowns ,Other,
PHẦN MỀM,OFFICE ,
Driver ,
Diver Of laptop ,
Bios,upgrade bios ,
Giáo Trình IT ,
Game Offline ,
Game Online ,
Thế Giới Giải Trí,
Music, Tâm Sự

,

Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
meou

meou

Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người Empty
Bài gửiTiêu đề: Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người   Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người EmptySat Apr 10, 2010 10:32 am

Đây là những tin nhắn ý nghĩa nhất mà bạn bè dành cho Tôi cũng như Tôi dành cho tất cả bạn bè thân yêu.

3+2=5 , 5 giác quan của tôi nhớ bạn , 4+3=7, 7 ngày tôi nghĩ đến bạn , 5+7=12, 12 tháng tôi mơ về bạn nhưng... 99+1=100, 100 năm tôi cần 1 người bạn ngọt ngào như bạn…Ko có từ nào đẹp đẽ như từ người bạn, và ko người bạn nào tuyệt vời như bạn …Nhân ngày lễ tình bạn trên toàn thế giới, hãy gửi nó đến tất cả những người bạn khác của bạn thậm chí người đó là tôi và thử xem có bao nhiêu người sẽ gửi lại những dòng này cho bạn . Nếu bạn nhận được hơn 7 tin nhắn là bạn rất hanh phuc' (fải gửi lại cho tui đay)^^"

Ba điều trong đời một khi đã đi qua không thể lấy lại được : + Thời gian + Lời nói + Cơ hội . Ba điều trong đời không được đánh mất : + Sự thanh thản + Hy vọng + Lòng trung thực . Ba thứ có giá trị nhất trong đời : + Tình yêu + Lòng tự tin + Bạn bè . Ba thứ trong đời không bao giờ bền vững được : + Giấc mơ + Tài sản + Thành công . Ba điều làm nên giá trị một con người : + Siêng năng + Chân thành + Thành đạt . Ba điều trong đời làm hỏng một con người : + Rượu + Lòng tự cao + Sự giận dữ. Khi bạn nhận được tin nhắn này thì hãy gửi đi nhé, vì ít nhất đâu đó quanh đây có một người mong bạn !

Tại sao chúng ta lại nhắm mắt khi ngủ, khi khóc , khi cầu nguyện, khi tưởng tượng và khi hôn nhau. Bởi vì những điều tốt đẹp nhất thế gian không thể nhìn thấy bằng mắt mà phải cảm nhận bằng con tim Yêu là khi nhìn thấy "người ấy" khóc mà mình thì ko thể nào... nhịn cười dc. . ): Khi ban nhận được tin nhắn này….thì hãy cười đi nhé! Vì ít nhất đâu đó quanh đây…có một người luôn mong bạn hạnh phúc….vui vẻ…..và luôn yêu đời. Khi đọc xong thì đừng ngại ngần mà gửi nó đi. Nếu không gửi thì chẳng có điều gì tồi tệ xảy đến với bạn cả. Nhưng nếu bạn gửi…thì sẽ có ai đó… ….mỉm cười với bạn.

Nếu ngày mai tớ trở thành người nổi tiếng. Gặp tớ giữa đường bạn đừng ngại tớ nghe. Cứ nhìn tớ như ngày xưa bạn thấy. Đừng nên nghĩ tớ quá xa vời. Nếu một ngày tớ là kẻ ăn xin. Thì bố thí cho tớ vài kỷ niệm. Dù rất nhỏ nhưng đừng nên khinh tớ. Vì tớ vẫn là tớ của ngày xưa. Nếu ngày mai tớ chẳng biết đường về. Hãy chỉ giùm tớ con đường đi đúng đắn. Đừng để tớ sa chân nơi bùn nhớp. Lúc rút chân lên thì đã bẩn mất rồi. Nếu ngày mai tớ gặp bạn giữa đường. Thì ta sẽ gặp nhau và cười nhé. Đừng nên trách và đừng nên đánh mất. Cả một thời la ban voi nhau

Có người nói dzới bạn rằng:" I LOVE U". Dzậy dzì sao họ "love" mi`k???. Dzì "L" nghĩ là lovely( đáng iu), "O" nghĩ là obstinate( bướng bỉnh, ngoan cố), "V" nghĩ là virtuous( hiền), "E" nghĩa là emotional( nhạy cảm). Nói chung ai đoá thix bạn dzì :bạn dễ thương nhưng cũng rất bướng bỉnh, đôi khi cũn hiền dzà nhạy cảm. Hãy send cho tất cả các bạn trong list mi`k để đc ai đoá nói tiếng"I LOVE U"send lien

Ước những điều may mắn sẽ đến với những người đọc đc tin nhắn này ..!!! _____*yeu*_*yeu*________*yeu*_*yeu*_____ ___*yeu*______*yeu*_*yeu*_______*yeu*___ __*yeu*__________*yeu*__________*yeu*___ __*yeu*________________________*yeu*___ ___*yeu*________*MISS_U*_____*yeu*_____ ____*yeu*____________________*yeu*______ ______*yeu*________________*yeu*________ ________*yeu*____________*yeu*__________ __________*yeu*________*yeu*____________ ____________*yeu*____*yeu*______________ ______________*yeu**yeu*________________ Chung ta song tren doi nay khong phai de tim thay 1 nguoi yeu thuong ma hay luon yeu thuong .Gui di cho nhieu nguoi nhe'...va dung quen gui lai cho toi nhe ^__^ Để nguyên d

Con người không ai là hoàn hảo. Không có gì bảo đảm rằng bạn sẽ tìm được một người theo đúng những gì bạn đã vẽ ra cho một nửa của mình. Nếu thật sự yêu thương và trân trọng ai đó, hãy làm cho họ hiểu và ở bên bạn. Dù có thành công hay thất bại, bạn cũng không có gì để hối tiếc vì đã sống và yêu hết mình. Hãy cho những người yêu thương mình và chính mình một cơ hội. Đừng bỏ cuộc quá sớm khi mọi thứ vẫn còn có thể!

Bình yên nhất là tình cảm của Mẹ! Mạnh mẽ nhất là tình cảm của Cha! Ngọt ngào nhất là tình cảm của \\\\\\\\\\\\\\\"người yêu\\\\\\\\\\\\\\\" ... ^-^ Nhưng lâu dài nhất là tình cảm của người bạn!!! Cảm ơn bạn vì đã là bạn của tôi! Mong rằng tình bạn của chúng ta sẽ là mãi mãi!!! Tôi luôn quý và trân

Đây là 1 bài thơ đoạt giải hay nhất năm 2005 do 1 em bé Châu Phi viết.

Khi tôi sinh ra, tôi màu đen.
Khi tôi lớn lên, tôi màu đen.
Khi tôi đi dưới nắng, tôi màu đen.
Khi tôi sợ, tôi màu đen.
Khi tôi bệnh, tôi màu đen.
Và khi tôi chết, tôi vẫn màu đen.
Còn bạn, hỡi người da trắng.
Khi bạn sinh ra, bạn màu hồng.
Khi bạn lớn lên, bạn màu trắng.
Khi bạn đi dưới nắng, bạn màu đỏ.
Khi bạn lạnh, bạn màu xanh.
Khi bạn sợ, bạn màu vàng.
Khi bạn bệnh, bạn màu xanh (lá).
Và khi bạn chết đi, bạn màu xám.
Thế mà bạn gọi tôi là da màu ư ???

====> một thông điệp quá hay! cùng send cho mọi người

MOTHER = MẸ nghĩa là : M…Million là hàng triệu điều mẹ trao cho con, O…Old nghĩa là mẹ sẽ vì thế mà ngày càng già đi, T…Tears là những giọt nuớc mắt mẹ đã đổ vì con, H…Heart là trái tim vàng của mẹ, E…Eyes là đôi mắt mẹ luôn dõi theo con, R…Right là những gì đúng đắn mẹ hay khuyên bảo. Nếu bạn thương mẹ bạn và mong mẹ bạn trẽ mãi ko già thì hãy gữi messenger này cho tất cả các nguời trong list và mình nữa nhé

Một số điều mới được khám phá về thế giới động vật: - Kiến là loài côn trùng thông minh nhất. Vì thế người ta hay hỏi ý kiến. - Vẹt là loài chim mẫu mực, giỏi giang nhất nên nhiều học trò thích học vẹt. - La là động vật ăn cỏ duy nhất biết nói và rất nóng tính. Người ta thường phải nghe la mắng, la hét. - Sóc là loài thú quý hiếm nhất, đi đâu cũng hay nghe thấy con người nói đến việc săn sóc. - Hổ là con vật phải chịu hoàn toàn trách nhiệm về những việc làm sai trái của con người, do đó mà khi ta làm sai điều gì luôn dẫn đến hậu quả là xấu hổ.

Đừng chọn vẻ bề ngoài, vì bạn ko biết bên trong cái bề ngoài đó là gi! Đừng chọn vật chất vì bạn ko biết bao giờ thì nó mất đi!;Đừng chọn lời nói, vì bạn ko thể biết nó chính xác tới đâu!... Hãy chọn hành động, bởi nó chứng minh cho suy nghĩ! Hãy chọn ý chí, vì nó quyết định tương lai! Hãy chọn nụ cười, vì chỉ có nụ cười mới hàn gắn con người, kết nối tình bạn - tình yêu, là niềm hạnh phúc cho cả một cuộc đời!...

TIỀN có thể mua được nhà bự nhưng ko mua đc gia đình. Mua đc đồng hồ nhưng ko mua đc thời gian. Mua đc thuốc men nhưng ko mua đc sức khỏe. Mua đc sách vở nhưng ko mua đc trí thức. Mua đc chức tước nhưng ko mua đc sự kính trọng. Mua được quà cáp nhưng không mua đc tình yêu. Bạn thấy đấy, tiền bạc ko là gì cả, nó chỉ đem lại khó khăn và đau khổ. Vì thế ai có tiền cứ đưa tớ, tớ sẽ chịu khổ giúp cho >"
duc_coc7_cp_qn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người   Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người EmptyWed Apr 14, 2010 9:00 pm

3+2=5 , 5 giác quan của tôi nhớ bạn , 4+3=7, 7 ngày tôi nghĩ đến bạn , 5+7=12, 12 tháng tôi mơ về bạn nhưng... 99+1=100, 100 năm tôi cần 1 người bạn ngọt ngào như bạn…Ko có từ nào đẹp đẽ như từ người bạn, và ko người bạn nào tuyệt vời như bạn …Nhân ngày lễ tình bạn trên toàn thế giới, hãy gửi nó đến tất cả những người bạn khác của bạn thậm chí người đó là tôi và thử xem có bao nhiêu người sẽ gửi lại những dòng này cho bạn . Nếu bạn nhận được hơn 7 tin nhắn là bạn rất hanh phuc' (fải gửi lại cho tui đay)^^"
duc_coc7_cp_qn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người   Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người EmptyWed Apr 14, 2010 9:02 pm

Ước những điều may mắn sẽ đến với những người đọc đc tin nhắn này ..!!! _____*yeu*_*yeu*________*yeu*_*yeu*_____ ___*yeu*______*yeu*_*yeu*_______*yeu*___ __*yeu*__________*yeu*__________*yeu*___ __*yeu*________________________*yeu*___ ___*yeu*________*MISS_U*_____*yeu*_____ ____*yeu*____________________*yeu*______ ______*yeu*________________*yeu*________ ________*yeu*____________*yeu*__________ __________*yeu*________*yeu*____________ ____________*yeu*____*yeu*______________ ______________*yeu**yeu*________________ Chung ta song tren doi nay khong phai de tim thay 1 nguoi yeu thuong ma hay luon yeu thuong .Gui di cho nhieu nguoi nhe'...va dung quen gui lai cho toi nhe ^__^ Để nguyên d
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người   Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người Empty

Tin Nhắn - Những Thông Điệp Yêu Thương Gửi Đến Tất Cả Mọi Người
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vết Thương........!
» 10 điện thoại cho “tín đồ” nhắn tin
» Những câu đố vui !
» Những kiểu tâm lý phụ nữ khiến đàn ông sợ
» Thông báo !!!